Jannat | |
---|---|
Rayuwa | |
Cikakken suna | جنات مهيد |
Haihuwa | Oued Zem (en) , 6 ga Janairu, 1986 (39 shekaru) |
ƙasa |
Moroko Misra |
Mazauni | Misra |
Harshen uwa | Larabci |
Karatu | |
Harsuna |
Larabci Faransanci |
Sana'a | |
Sana'a | jarumi, mawaƙi da mawaƙi |
Artistic movement |
romance (en) Arabic pop (en) Khaliji (en) Arabic music (en) |
Kayan kida | murya |
Jadawalin Kiɗa |
Rotana Music Group (en) Good News 4 Music (en) |
Imani | |
Addini | Musulunci |
IMDb | nm9693700 |
Jannat Mahid ( Larabci: جنات مهيد ; An haifeta Janairu 6, 1986), wadda aka fi sani da suna Jannat ( Larabci: جنات ); mawaƙiya ce kuma ƴar wasan kwaikwayo ta ƙasar Moroko - [1]. An haife ta a Maroko kuma a halin yanzu tana rayuwa kuma tana wasa a Masar. Jannat tana waƙa da Larabci na Masar. Tana ɗaya daga cikin fitattun matasa mata mawaƙa a ƙasashen Larabawa. Jannat ta shiga gasar rera waka a Morocco mai taken "Stars of Gobe" a karon farko a lokacin da ta kai shekara takwas. Ta tsaya a kan dandamali tare da ƙungiyar kiɗa kuma ta sami lambar yabo ta farko. Bayan haka, ta yi wasa a gasar rera waka ta gida. Bayan ta kai shekaru goma sha biyar, ta halarci bikin dare na Dubai kuma ta sami lambar yabo ta mafi kyawun murya a ƙasashen Larabawa a shekarar 2000. Bayan haka, ta sami gayyata daga Mrs. Ratiba El-Hefny, darektan gidan opera na Alkahira, don shiga cikin wani wasan kwaikwayo a babban gidan wasan kwaikwayo, kuma wannan shine karo na farko da ta tsaya a gaban jama'ar Masar.